BẬT ĐÈN XE BAN NGÀY Ở VIỆT NAM COI CHỪNG ĂN ĐẤM | Đúng hay Sai?

Published by : Yamaha Trung Tá
Vậy thời gian vừa qua, Dự thảo luật Giao thông đường bộ (sửa đổi) được Bộ GTVT bổ sung nhiều quy định mới, trong đó có quy định xe máy phải bật đèn cả ngày khi tham gia giao thông. Nếu vi phạm, sẽ bị xử phạt từ 100.000-200.000 đồng. Theo Điều 53 Luật giao thông đường bộ năm 2008 quy định về điều kiện tham gia giao thông của xe cơ giới là: Luật giao thông đường bộ không có quy định cấm hoặc không cho phép điều khiển xe máy trên đường bật đèn chiếu sáng vào bên ngày. Điều này rất gây tranh cãi, bạn nghĩ sao về điều này?
Yamaha Trung Tá là Yamaha Town ủy quyền của Yamaha Motor Vietnam, chuyên cung cấp những thông tin nóng, đánh giá các sản phẩm của Yamaha, Du lịch trải nghiệm, Phượt cũng như hình ảnh đẹp khác...
👉Đăng ký làm Hội viên của kênh để có thể Hỏi Đáp nhận Tư Vấn Riêng:
https://www.youtube.com/channel/UClejilMg3p7I1aWB0yIHrrA/join

Hãy SUBSCRIBE Yamaha Trung Tá và Tuấn Trung Tá để cùng theo dõi nhé!
-------------------------------------------------------------------------------
Youtube: https://www.youtube.com/YamahaTrungTa
https://www.youtube.com/TuanTrungTa
Google+: https://www.google.com/+yamahatrungta
Fanpage: https://www.facebook.com/trungta.com.vn
Twitter: https://www.twitter.com/yamahatrungta
Website: http://www.trungta.com.vn
-------------------------------------------------------------------------------
(Vui lòng không sao chép video clip dưới mọi hình thức)

Liên hệ Hợp tác Quảng bá và Kinh doanh:
Email: [email protected]

#yamaha #yamahatrungta
cached video

yamaha trung ta yamaha trung tá ex 150 bật đèn xe vào ban ngày